Marius Wolf

Marius Wolf

FC AugsburgFC AugsburgGermanyGermanyDefender
#27
27

Impormasyon

188 cm
Taas
81 kg
Timbang
31 taon
May 27, 1995
Hindi alam
Mas gamit na paa
GermanyGermany
Bansa
Defender
Posisyon

Marius Wolf - profile ng manlalaro

Marius Wolf - profile ng manlalaro na may posisyon, kasalukuyang club at mahahalagang istatistika. Posisyon: Defender. Nasyonalidad: Germany. Mga gol ngayong season: 2 • Mga assist ngayong season: 1

Mga madalas itanong

Anong posisyon ang nilalaro ni Marius Wolf?

Naglalaro si Marius Wolf bilang Defender.

Saang club naglalaro si Marius Wolf?

Kasalukuyang naglalaro si Marius Wolf para sa FC Augsburg. Tingnan ang profile at iskedyul ng club sa ScorePlus.

Ano ang nasyonalidad ni Marius Wolf?

Kinakatawan ni Marius Wolf ang Germany.

Ilang gol na ang naiskor ni Marius Wolf ngayong season?

Nakapagtala si Marius Wolf ng 2 gol ngayong season. Tingnan ang buong istatistika sa ScorePlus.

Kasalukuyang club

Navigation